Thursday Jul 30, 2015
| Text Size
[-]
[+]
Pekua IPPmedia

Maoni ya Mhariri »

Takukuru Isaidie Tupate Viongozi Bila Rushwa.

Tangu kuanza kwa mchakato wa uchaguzi mkuu katika ngazi ya kutafuta wadhamini na kura za maoni ndani ya vyama vya siasa nchini kumekua na kutuhumiana kwingi baina ya wagombea kwamba rushwa imekuwa ikitembezwa ili kufanikisha uteuzi Habari Kamili

Kura ya Maoni»

Lowasa kwenda UKAWA. Je, Una maoni gani?

Getting poll results. Please wait...

Safu »

MTAZAMO YAKINIFU: Mwelekeo wa CCM na utabiri wa Nyerere
MTAZAMO YAKINIFU: Kiswahili kinajitosheleza kufundishia.
MAISHA NDIVYO YALIVYO: Umri wangu miaka 22, bibie miaka 32 nikioa kuna tatizo?
Mkuu wa Wilaya ya Shinyanga, Josephine Matiro, akikagua miundombinu ya Soko la Kambarage lililopo mjini Shinyanga. Choo cha soko hilo kimejaa na mifereji yake inatiririsha maji machafu barabarani. Matiro alizuia makusanyo ya kodi ya soko hilo kwenda Halmashauri ya Manispaa kutokana na kushindwa kusimamia ipasavyo hali ya usafi sokoni hapo. PICHA: MARCO MADUHU

Mwandosya aibua mazito urais CCM.

Mchakato wa kumpata mgombea urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) umeendelea kuibua mapya na kuleta mvutano baada ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais (Kazi Maalum), Prof Habari Kamili

Michezo »

Yanga Yakatwa.

Wakati mashabiki wa Yanga wakimtupia lawama beki wao wa usajili mpya, Mwinyi Haji Mngwali kwa kukosa penalti, kipa Aishi Manula aliibuka shujaa katika mechi yao ya jana kwa kuizuia Yanga kufunga bao baada ya kudaka penalti ya beki huyo na kuwasukumiza nje ya michuano ya Kombe la Kagame Wanajangwani hao Habari Kamili

Makala »

Picha za Wiki »

Vibonzo »

Pata kibonzo chako kila siku toka kwa Kabwela, the Flexibles na Dogo

Luninga na Redio»