BIASHARA »

18Jan 2020
Augusta Njoji
Nipashe

KAMATI ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji, imeishauri serikali kuweka kipaumbele kwenye kilimo hifadhi kisera na kisheria ili kulinda ardhi na kuwa na kilimo chenye tija.

Mkuu wa Wilaya hiyo, Agness Hokororo, picha mtandao

18Jan 2020
Godfrey Mushi
Nipashe

WANUFAIKA wa mikopo isiyo na riba inayotolewa na Halmashauri ya Wilaya ya Rombo mkoani...

18Jan 2020
Jaliwason Jasson
Nipashe

TAASISI ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) mkoani Manyara, imeapa kuwashughulikia watu...

15Jan 2020
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

WAZIRI wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), George Simbachawene, amesema...

14Jan 2020
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

BAADHI ya wakulima wa alizeti katika Mkoa wa Mbeya, wameanza kuchangamkia fursa ya kuzalisha zao...

14Jan 2020
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

WAKULIMA wamebainisha sababu za kupata mavuno kidogo, wakisema hali hiyo inatokana na idadi...

14Jan 2020
Shaban Njia
Nipashe

WACHIMBAJI wadogo wa mgodi wa Pamoja Mining Gold Rush uliopo kijiji cha Wisolele, Kata ya Segese...

14Jan 2020
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

WAKULIMA wa zao la zabibu mkoani Dodoma wamesema ukosefu wa soko la uhakika ni tatizo...

13Jan 2020
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

NAIBU Waziri wa Maliasili na Utalii, Constantine Kanyasu, ameuagiza Wakala wa Huduma za Misitu...

Pages