SAFU »

12Feb 2016
James Mbatia
Nipashe
SIKU 100 ZA MAGUFULI

KUJADILI siku 100 za Rais Magufuli, duniani kote haswa hii ya leo ambayo ina malengo 17, ni suala la ushirikishanaji.
Katika kushirikishana, ni lazima kuweka utaratibu, na ukishaweka...

12Feb 2016
Christina Mwakangale
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

USAFIRI wa umma ni tegemeo muhimu kwa watu wengi hususan katika maeneo ya mjini kwenda au kurudi kutoka kwenye mihangaiko ya kimaisha na shughuli nyinginezo za kujitafutia riziki.

11Feb 2016
Leonce Zimbandu
Nipashe
Mjadala

MAMLAKA ya Chakula na Dawa (TFDA) Januari 20,mwaka huu ilitoa mafunzo kwa wadau mbalimbali kuhusu udhibiti wa usalama wa chakula.Miongoni mwao ni waandishi wa habari.

11Feb 2016
Restuta James
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

MVUA zinaendelea kunyesha kila kona ya nchi zina athari mbalimbali. Baadhi ya maeneo zimeharibu miundombinu ya barabara kiasi cha kukata mawasiliano, mafuriko kwenye makazi ya watu, na kuezua...

10Feb 2016
Mary Geofrey
Nipashe
Mjadala

MWEZI uliopita serikali ya Rais John Magufuli ilikusanya mapato ya kodi kiasi cha Sh. trilioni 1.045 kutoka kwa wafanyabiashara.

10Feb 2016
Mashaka Mgeta
Nipashe
Mtazamo Yakinifu

CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) kimetimiza miaka 39 tangu kuanzishwa kwake Februari 5, 1977 visiwani Unguja.

10Feb 2016
Richard Makore
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

MWAKA jana baada ya Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC) kutangaza kufuta matokeo na uchaguzi wote Watanzania walisikia mambo mengi ikiwamo yaliyohusu vikao vilivyokaa kwa kutafuta muafaka wa...

09Feb 2016
Restuta James
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

NIMEFUATILIA kwa karibu uteuzi wa wajumbe wa Kamati za Kudumu za Bunge uliofanyika hivi karibuni. Kama walivyokuwa Watanzania wengi, nilikuwa ninaamini kwamba hapo hasa ndipo kazi ya kutumbua...

09Feb 2016
Charles Kayoka
Nipashe
Mtazamo Yakinifu

HIVI karibuni katika mitandao ya kijamii ya Facebook na Whatsapp! Kulikuwa na video ya uapishwaji wa madiwani katika halmashauri moja ilikuwa ikimuonyesha diwani mmoja akisoma kwa mashaka wakati...

09Feb 2016
Barnabas Maro
Nipashe
Tujifunze Kiswahili

TOLEO la gazeti hili Januari 26, 2016 niliandika makala niliyoipa kichwa “Nawachokoza magwiji wa Kiswahili” nikiuliza maswali matatu.

08Feb 2016
Sanula Athanas
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

DONDOO MUHIMU:
Kama kweli TFF imedhamiria kukomesha kadhia ya rushwa na upangaji matokeo ya soka nchini, ninafikiri kuna haja shirikisho hilo kuwafungia maisha na kuwafikisha kwenye vyombo...

07Feb 2016
Beatrice Bandawe
Nipashe Jumapili
Tuzungumze kidogo

Katika kongamano la kupinga ukeketeji kufanikisha malengo ya maendeleo endelevu lililofanyika Singida mwishoni mwa wiki hii, imebainika kuwa baadhi ya mila hukeketa hata watu waliokufa.

07Feb 2016
Flora Wingia
Nipashe Jumapili
Maisha Ndivyo Yalivyo

MPENZI msomaji, yapo mambo mengine ukiyasikiliza unabakia kucheka badala ya kusononeka. Ndipo ninapojiuliza; tutaondokana na vifungo hivi lini?

Pages