SAFU »

20Jan 2016
Sabato Kasika
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

BAADA ya kuahirishwa mara kadhaa, hatimaye uchaguzi wa meya na naibu meya katika manispaa za Kinondoni na Ilala, jijini Dar es Salaam umefanyika kwa utulivu na amani.

19Jan 2016
Nipashe
Mjadala

Wakazi walioishi katika Bonde la mto Msimbazi eneo la Mkwajuni,Kinondon Desemba 17,mwaka jana, walibomolewa nyumba zao ikiwa ni mwendelezo wa bomoabomoa unaoendelea mkoani Dar es Salaam.

18Jan 2016
Nipashe
Mjadala

TANGU Kocha Mkuu wa timu ya taifa Taifa Stars, Charles Boniface Mkwasa alipomteua mchezaji bora Afrika kwa wachezaji wa ndani Mbwana Samatta kuwa nahodha mpya wa timu ya taifa kumekuwa na mijadala...

18Jan 2016
Sanula Athanas
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

MICHUANO ya 10 ya Kombe la Mapinduzi ilimalizika wiki iliyopita huku klabu ya URA ikitwaa ubingwa baada ya kuibuka na ushindi wa mabao 3-1 dhidi ya Mtibwa Sugar kwenye Uwanja wa Amaan, Zanzibar....

14Jan 2016
Nipashe
Mjadala

KWANZA kabisa napenda kumpongeza Rais wa Awamu ya Tano, Dk.John Magufuli kwa uamuzi wake wa kutoa elimu bure kuanzia madarasa ya awali hadi kidato cha nne.

14Jan 2016
Christina Mwakangale
Nipashe
Muungwana Lazima Nilonge

FOLENI katika mataa ya kuongoza magari eneo la Ubungo jijini Dar es Salaam yawezekana ni sugu kuliko maeneo mengi ya jiji hilo.

13Jan 2016
Nipashe
Makala ya Siasa

RAIS John Magufuli baada ya kuingia Ikulu, alipiga marufuku watendaji wa serikali kufanya safari za nje ya nchi zisizokuwa na tija kwa taifa.

11Jan 2016
Nipashe
Uchambuzi

TANZANIA imepata heshima kubwa duniani baada ya mchezaji wake Mbwana Samatta kuchaguliwa kuwa mchezaji bora wa Afrika kwa wachezaji wanaocheza soka ndani.

06Jan 2016
Mashaka Mgeta
Nipashe
Mtazamo Yakinifu

KWA muda mrefu sasa sekta ya afya imekuwa miongoni mwa maeneo yasiyopewa kipaumbele kwa vitendo, licha ya umuhimu wake kwa mfumo, maisha na shughuli tofauti za binadamu.

04Jan 2016
Flora Wingia
Nipashe
Maisha Ndivyo Yalivyo

Mpenzi msomaji, HERI ya MWAKA MPYA! Naamini kwa kudra za Mwenyezi Mungu umeuona mwaka mpya wa 2016. Tuendelee kumshukuru Mungu kwani yeye ndiye aliyeubeba uhai wetu. Tumhimidi na tumpe sifa zote...

Pages