MAONI YA MHARIRI »

06Jun 2020
Nipashe

LIGI Kuu Tanzania Bara inatarajiwa kuendelea tena kuanzia Juni 13, mwaka huu baada ya kusimama kwa muda wa zaidi ya miezi miwili ili kujikinga na...

05Jun 2020
Nipashe

JUZI Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Prof. Joyce Ndalichako, alitoa saa 48 kwa vyuo vyote nchini ambavyo havijalipa wanafunzi fedha zao za...

04Jun 2020
Nipashe

MOJA ya taarifa zetu za leo ni kilio cha wakazi wa Kijiji cha Madundasi katika Wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, kulalamikia kulipishwa Sh. 400,000...

03Jun 2020
Nipashe

TUTAFAKARINI corona na kujiepusha na utani, ndiyo ushauri ambao tunaoutoa kutokana na kurudi nyuma jitihada za kujihadhari na Covid -19.

02Jun 2020
Nipashe

JANA wanafunzi wa vyuo na wa kidato cha sita walirejea vyuoni na shuleni, baada ya serikali kuruhusu kutokana na kupungua kwa maambukizo ya...

01Jun 2020
Nipashe

HATIMAYE Juni 13, mwaka huu Ligi Kuu, Ligi Daraja la Kwanza na Ligi Daraja la Pili Tanzania Bara, zitarejea baada ya likizo ya miezi mitatu kasoro...

30May 2020
Nipashe

RAIS Dk. John Pombe Mafuguli ametangaza kuifungulia rasmi michezo yote hapa nchini kuanzia Juni Mosi, mwaka huu.

29May 2020
Nipashe

MOJA ya mambo muhimu na ya msingi katika mchakato wa uchaguzi mkuu ni maadili, ambayo kuridhiwa na kusainiwa na vyama vyote kabla ya kupulizwa...

28May 2020
Nipashe

HAPANA shaka ni jambo linaloigusa umma katika sura pana kupitia tamko, sera mpya ya ajira iko jikoni na ndani ya muda mfupi ujao itawekwa...

27May 2020
Nipashe

ZIMEBAKI siku 34 kabla ya kufika ukomo kwa mwaka wa fedha 2020/21. Wakati mwaka huo wa bajeti ya serikali nao ukiwa ukingoni, Waziri wa Nchi,...

Pages