MAONI YA MHARIRI »

28Apr 2020
Nipashe

SERIKALI imewatoa hofu wanafunzi wenye mitihani ya taifa ambao wako nyumbani kutokana na tishio la virusi vya corona, kuwa watapata muda wa...

27Apr 2020
Nipashe

LIGI Kuu Tanzania Bara kwa sasa imesimama kama zilivyo ligi mbalimbali barani Afrika, Asia, Ulaya na kwingineko kutokana na mlipuko wa janga la...

25Apr 2020
Nipashe

INGAWA bado dirisha la usajili la Ligi Kuu Bara halijafunguliwa, klabu mbalimbali zinazoshiriki ligi hiyo hapa nchini, zimeanza kutumia fursa hii...

24Apr 2020
Nipashe

WAZIRI Mkuu Kassim Majaliwa, amewaagiza wakuu wa mikoa kuchukulia hatua dhidi ya wafanyabiashara waliopandisha bei ya sukari na kufikia Sh. 4,500...

23Apr 2020
Nipashe

WASTAAFU wengi hususan wa umma wamekuwa wakikumbana na kikwazo cha kulipwa mafao yao baada ya kustaafu utumishi.

22Apr 2020
Nipashe

UUZAJI wa chakula mitaani kwenye miji midogo, mikubwa na majiji nchini ni ujasiriamali unaokubalika. Tena, kazi hii ya baba na mamalishe...

21Apr 2020
Nipashe

KATIKA hali inayoonyesha kwamba elimu inayoendelea kutolewa nchini na serikali pamoja na wadau kwa umma, kuhusu hatua za kuchukua kujiepusha na...

20Apr 2020
Nipashe

TAKRIBANI dunia nzima kwa sasa katika sekta ya michezo kimya kimetawala, hakuna mchezo wowote unaoendelea wala burudani kutokana na janga la...

18Apr 2020
Nipashe

WAKATI bado hatima ya Ligi Kuu Bara msimu huu wa mwaka 2019/20 haijajulikana kutokana na kuwapo kwa sakata la ugonjwa wa corona (COVID 19), klabu...

17Apr 2020
Nipashe

WATANZANIA wanahitaji kupata taarifa kamili kuhusu masuala ya corona. Hii ni kwa sababu watu wengi wanapendelea kusikiliza mambo kwa juu juu na...

Pages