MAONI YA MHARIRI »

16Aug 2016
Nipashe

SPIKA wa Bunge, Job Ndugai, amesema yuko tayari kuanzisha mazungumzo ya kurejesha umoja ndani ya Bunge, kutokana na hivi karibuni kutokea mpasuko...

15Aug 2016
Nipashe

MWISHONI mwa wiki hii, Ligi Kuu Bara inatarajia kuanza kutimua vumbi kwenye viwanja mbalimbali hapa nchini.
Shirikisho la Soka Tanzania –...

14Aug 2016
Nipashe Jumapili

MWENYEKITI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rais John Magufuli ametangaza vita kali ndani ya chama chake. Ni vita ya kukikwamua chama hicho kikubwa...

14Aug 2016
Lete Raha

KOCHA wa Timu ya Taifa ya soka la Ufukweni, John Mwansasu, ametangaza kikosi cha wachezaji 16 watakaoingia kambini kujiandaa na mechi ya raundi ya...

13Aug 2016
Nipashe

WIKI hii kulikuwa na taarifa kwenye vyombo mbalimbali vya habari kuhusiana na tishio la Klabu ya Yanga kushushwa daraja kutokana na kushindwa...

12Aug 2016
Nipashe

SERIKALI ya Awamu ya Tano imefanikiwa kupandisha makusanyo ya kodi nchini kutoka Sh. bilioni 800 kwa mwezi kabla ya Novemba mwaka jana hadi...

11Aug 2016
Nipashe

KUNA taarifa za kutia moyo kwamba uongozi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), umefanikiwa kutatua changamoto ya uhaba wa dawa iliyokuwa...

10Aug 2016
Nipashe

KATIKA kuhakikisha kuwa wafanyabiashara nchini wanawekewa mazingira mazuri na kujenga utamaduni wa kulipa kodi, Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa,...

09Aug 2016
Nipashe

JANA wakulima nchini waliadhimisha siku yao ya Nanenane, ambayo ilikwenda sambamba na maonyesho ya kilimo, mifugo na uvuvi katika ngazi za wilaya...

08Aug 2016
Nipashe

SERENGETI Boys - Timu ya Taifa ya Vijana, imeonyesha mwanga mzuri unaopaswa kuendelezwa ili kufufua matumaini ya Tanzania kufanya vizuri kwenye...

Pages