Wanafunzi Manzese wapewa msaada vifaa vya shule

15Jan 2021
Christina Mwakangale
DAR ES SALAAM
Nipashe
Wanafunzi Manzese wapewa msaada vifaa vya shule

VIKUNDI viwili vya kusaidia jamii katika eneo la Manzese jijini Dar es Salaam, vimetoa msaada wa vifaa vya shule kwa wanafunzi wa sekondari, ambao hawamudu ununuzi vifaa hivyo.

Kikundi cha Maarifa Women Group kilichopo mtaa wa Manzese na Mavuno kilichopo mtaa wa Mvuleni,  vimetoa msaada huo mwishoni wa wiki baada kukusanya jumla ya Sh. 700,000.

Mwanzilishi wa vikundi hivyo Mwalimu Wenclaus Mutatina akizungumza baada ya kutoa vifaa hivyo kwa watoto waishio mitaa hiyo, amesema vikundi hivyo vinavyoundwa na wazazi, walezi wamechangishana fedha na kununua madaftari na kalamu kusaidia wazazi wa mtaa wa Kilimani, ambao hawana uwezo wa kumudu  gharama ununuzi vifaa hivyo.

Habari Kubwa