HABARI »

January makamba.

21Jul 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Baada ya kutenguliwa nafasi ya Uwaziri wa Ofisi ya Makamu wa Rais, Muungano na Mazingira, aliyekuwa Waziri wa wizara hiyo, January Makamba ametoa kauli yake.

Jacqueline Mengi.

20Jul 2019
Romana Mallya
Nipashe

MDHAMINI wa Taasisi ya Dk. Reginald Mengi iliyoanzishwa kwa ajili ya watu wenye ulemavu, ‘Dk....

KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. Bashiru Ally.

20Jul 2019
Cynthia Mwilolezi
Nipashe

KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. Bashiru Ally, amezitaka jumuiya za chama hicho...

19Jul 2019
Enock Charles
Nipashe

MBUNGE wa Tarime Vijijini (Chadema), John Heche, amelilalamikia Jeshi la Polisi Mkoa wa Mara kwa...

19Jul 2019
Beatice Moses
Nipashe

RAIS John Magufuli ameagiza Wizara ya Katiba na Sheria pamoja na vyombo vya ulinzi na usalama...

19Jul 2019
Sabato Kasika
Nipashe

JUMLA ya wanafunzi 4,133 wa darasa la saba toka shule za msingi 106 za Halmshauri ya Wilaya ya...

19Jul 2019
Beatrice Shayo
Nipashe

HAMAD Awadhi (28), anaishi kwa mateso ya kulazimika kutumia mashine ya kumsaidia kupumua (oxygen...

19Jul 2019
Na Waandishi Wetu
Nipashe

WASOMI na viongozi wa dini wametoa maoni yao kuhusu sakata la makatibu wakuu wastaafu wa Chama...

18Jul 2019
Romana Mallya
Nipashe

CHUO Kikuu cha Dodoma (UDOM) kimewataka wanaoomba kuingia vyuo vikuu kuhakikisha wanajaza fomu...

Pages