MICHEZO & BURUDANI »

Mratibu wa Yanga, Hafidh Saleh

22May 2019
Somoe Ng'itu
Nipashe

WAKATI msimu wa Ligi Kuu Bara 2018/19 ukielekea ukingoni, Klabu ya Yanga imeutaja mkoa wa Iringa kuwa ni ngome ngumu kwao na watajipanga kuhakikisha mwakani hawapati tena matokeo mabaya.

Wachezaji wa Simba wakishangilia kwa staili yao ya mabingwa, wakati walipoichapa Ndanda FC mabao 2-0 katika Uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam Jumapili.

22May 2019
Adam Fungamwango
Nipashe

HATIMAYE Simba imefanikiwa kutetea ubingwa wake wa Ligi Kuu Bara, huku ikiweka rekodi...

Patrick Aussems.

21May 2019
Somoe Ng'itu
Nipashe

HESABU zitatimia? Wakati swali hilo likitikisa kichwani kwa mashabiki wa Simba...

22May 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Pambano kali la ngumi za kulipwa na ridhaa litakaloshirikisha mabondia mbalimbali...

22May 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

JUMLA ya wanamichezo 17 wamejitokeza kuwania nafasi mbalimbali katika uchaguzi mkuu wa...

15May 2019
Adam Fungamwango
Nipashe

KWA mara nyingine tena Yanga imerejea kileleni mwa Ligi Kuu Bara ilipodumu kwa muda...

15May 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

KAMATI ya Kusimamia Mashindano na Ligi ya Shirikisho la Soka Zanzibar (ZFF),...

15May 2019
Somoe Ng'itu
Nipashe

BAADA ya timu yake kuambulia pointi moja kutoka kwa Simba msimu huu, Kocha Msaidizi wa...

15May 2019
Somoe Ng'itu
Nipashe

TUTAZINDUKA! Kocha Mkuu wa Simba, Patrick Aussems, amesema alijiua mapema kabla ya...

14May 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

MBIO za kuwania ufalme wa soka nchini msimu huu zinatarajiwa kuendelea leo wakati...

14May 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

KOCHA wa Lipuli FC, Selemani Matola, amesema uzembe na hali ya kubweteka ulioonyeshwa...

Pages

152019
Adam Fungamwango
Nipashe

KWA mara nyingine tena Yanga imerejea kileleni mwa Ligi Kuu Bara ilipodumu kwa muda...

152019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

KAMATI ya Kusimamia Mashindano na Ligi ya Shirikisho la Soka Zanzibar (ZFF),...

152019
Somoe Ng'itu
Nipashe

BAADA ya timu yake kuambulia pointi moja kutoka kwa Simba msimu huu, Kocha Msaidizi wa...

152019
Somoe Ng'itu
Nipashe

TUTAZINDUKA! Kocha Mkuu wa Simba, Patrick Aussems, amesema alijiua mapema kabla ya...

142019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

MBIO za kuwania ufalme wa soka nchini msimu huu zinatarajiwa kuendelea leo wakati...

142019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

KOCHA wa Lipuli FC, Selemani Matola, amesema uzembe na hali ya kubweteka ulioonyeshwa...

Pages