Habari »

15Oct 2019
Mary Geofrey
Nipashe

WAZIRI wa Tamisemi, Selemani Jafo, amevitaka vyombo vya ulinzi na usalama kuwachukulia hatua za...

15Oct 2019
Mary Geofrey
Nipashe

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), Selemani Jafo.

WATANZANIA 15,543,604 sawa na asilimia 68 wameshajiandikisha kwenye daftari la wapiga kura kwa...

15Oct 2019
Dotto Lameck
Nipashe

MKUU wa Mkoa wa Tabora, Agrey Mwanri.

MKUU wa Mkoa wa Tabora, Agrey Mwanri amewataka wananchi wa mkoa huo kujiandikisha kwenye daftari...

15Oct 2019
Romana Mallya
Nipashe

Katibu Mtendaji Necta, Dk. Charles Msonde akitangaza matokeo ya darasa la saba

Baraza la Mtihani la Taifa (Necta) limesema katika Mtihani wa Darasa la saba uliofanyika...

15Oct 2019
Romana Mallya
Nipashe

Rais John Magufuli akipokea Mwenge wa Uhuru kutoka kwa Kiongozi wa Mbio za Mwenge mwaka huu, Mzee Mkongea Ally, katika sherehe za kilele cha Mbio za Mwenge, Wiki ya Vijana na Kumbukizi ya Miaka 20 ya Kifo cha Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere, mjini Lindi jana. PICHA: IKULU

VIONGOZI wa serikali, wastaafu, wajukuu na wapishi, kwa nyakati tofauti wamemwelezea Baba wa...

15Oct 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

RAIS John Magufuli amesema serikali anayoiongoza itaendelea kumuenzi Baba wa Taifa, Mwalimu...

15Oct 2019
Joseph Mwendapole
Nipashe

Katibu Mtendaji wa Necta, Dk. Charles Msonde, picha mtandao

BARAZA la Taifa la Mitihani (Necta) limesema kutokana na mabadiliko makubwa liliyoyafanya,...

15Oct 2019
Mary Geofrey
Nipashe

BODI ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB) imewataka wanafunzi 4,794 ambao wamekwama...

15Oct 2019
Gwamaka Alipipi
Nipashe

RAIS John Magufuli ameitaka Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) kufanya...

15Oct 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

NAIBU Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Dk. Angeline Mabula, amewataka vijana...

15Oct 2019
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

WASTAAFU wameshauriwa kufuga samaki ili kupata chakula chenye lishe bora na kuinuka kiuchumi...

15Oct 2019
Romana Mallya
Nipashe

VIONGOZI wa dini mbalimbali wameiombea Tanzania amani, upendo na utulivu na kumwombea kwa Mungu...

Pages