Maoni ya mhariri »

02Jun 2020
Mhariri
Nipashe

JANA wanafunzi wa vyuo na wa kidato cha sita walirejea vyuoni na shuleni, baada ya serikali...

01Jun 2020
Mhariri
Nipashe

HATIMAYE Juni 13, mwaka huu Ligi Kuu, Ligi Daraja la Kwanza na Ligi Daraja la Pili Tanzania Bara...

30May 2020
Mhariri
Nipashe

RAIS Dk. John Pombe Mafuguli ametangaza kuifungulia rasmi michezo yote hapa nchini kuanzia Juni...

29May 2020
Mhariri
Nipashe

MOJA ya mambo muhimu na ya msingi katika mchakato wa uchaguzi mkuu ni maadili, ambayo kuridhiwa...

28May 2020
Mhariri
Nipashe

HAPANA shaka ni jambo linaloigusa umma katika sura pana kupitia tamko, sera mpya ya ajira iko...

27May 2020
Mhariri
Nipashe

ZIMEBAKI siku 34 kabla ya kufika ukomo kwa mwaka wa fedha 2020/21. Wakati mwaka huo wa bajeti ya...

26May 2020
Mhariri
Nipashe

KATIBA ya Tanzania ya mwaka 1977 inaeleza kuwa Watanzania wote wamezaliwa huru na wako sawa...

25May 2020
Mhariri
Nipashe

HATIMAYE serikali imetangaza rasmi kuruhusu Ligi za Soka kurejea ikiwa ni baada ya kusimama kwa...

23May 2020
Mhariri
Nipashe

RAIS John Pombe Magufuli juzi alitangaza rasmi kufungua michezo yote hapa nchini kuanzia Juni...

21May 2020
Mhariri
Nipashe

KUFUNGA mipaka baina ya nchi jirani kulikofanywa wiki iliyopita kunatajwa kuwa ni jitihada za...

20May 2020
Mhariri
Nipashe

KIASI corona inavyopamba moto, inazidi kuwachanganya watu wengi na ndivyo wanavyohitaji kufahamu...

19May 2020
Mhariri
Nipashe

SERIKALI imewaahidi wastaafu kwamba imejipanga kumaliza kutatua changamoto ya kupata mafao yao...

Pages