Michezo »

05Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Katibu Mkuu wa Baraza la Vyama vya Soka kwa Nchi za Afrika Mashariki na Kati (CECAFA), Nicholas Musonye.

MASHINDANO ya Wanawake ya kuwania Kombe la Chalenji kwa nchi za Afrika Mashariki na Kati,...

05Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Obbrey Chirwa.

WAKATI kikosi cha timu yake kikiendelea kufanya mazoezi mkoani Morogoro, mshambuliaji wa...

04Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Kocha Mkuu wa Singida United, Hans van der Pluijm.

BAADA ya timu yake kufanikiwa kusonga mbele katika mashindano ya Kombe la FA, Kocha Mkuu wa...

04Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Kocha Msaidizi wa Twiga Stars, Edna Lema 'Mourinho'.

TIMU ya soka ya wanawake ya Tanzania (Twiga Stars), inawakaribisha wenzao kutoka Zambia (She-...

04Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Welayta Dicha FC.

YANGA imelazimika kufunga breki mjini Morogoro wakati ikitokea Singida kutokana na shughuli pevu...

04Apr 2018
Adam Fungamwango
Nipashe

BAADA ya kufanikiwa kuisambaratisha Njombe Mji katika Uwanja wao wa Sabasaba jana, nahodha wa...

03Apr 2018
Somoe Ng'itu
Nipashe

BAADA ya Yanga kutolewa kwenye kinyang'anyiro cha Kombe la Shirikisho (FA Cup), Simba imesema...

03Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

Wachezaji na viongozi wa timu ya soka ya Taifa ya Wanawake ya Zambia 'She-polopolo', wakiwasili Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere jijini Dar es Salam jana. PICHA: SOMOE NG'ITU

MECHI ngumu! Hiyo ni kauli ya Kocha Msaidizi wa timu ya soka ya Taifa ya Wanawake ya Zambia...

03Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

 
KOCHA Mkuu wa Lipuli FC, Selemani Matola.

 
KOCHA Mkuu wa Lipuli FC, Selemani Matola, amesema kuheshimu wapinzani ndio moja ya siri...

02Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

MABINGWA watetezi wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Yanga, wameondolewa katika mashindano ya Kombe la...

02Apr 2018
Somoe Ng'itu
Nipashe

KIKOSI CHA SIMBA

USHINDI! Vinara wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Simba ya jijini Dar es Salaam inatarajiwa kuwasili...

02Apr 2018
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

MSHAMBULIAJI wa kimataifa wa Yanga, Donald Ngoma, amesema kukumbwa kwake na majeraha kwa muda...

Pages